Cáp quang Multimode 4FO GYXTW chuẩn OM1 62.5/125μm

Cáp quang Multimode 4FO OM1 62.5/125µm được thiết kế dạng cáp ống lỏng giúp đảm bảo sự linh hoạt cho sợi quang, tránh bị gãy gập và các tác động khác từ môi trường. Cáp được sử dụng trong các hệ thống mạng công nghiệp, các hệ thống mạng nội bộ tốc độ cao, đường truyền băng thông lớn…

Liên hệ

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Cáp quang Multimode 4Fo OM1 có cấu tạo bởi lớp vỏ nhựa PVC, bên trong được bọc băng thép chống gặm nhấm, 2 sợi thép gia cường được chạy dọc thân cáp gia tăng độ cứng cho cáp, bên trong cùng là sợi quang được đi trong ống lỏng đảm bảo cong cua thoải mái mà không sợ gập gẫy cáp.

Cáp quang GYXTW 62.5/125µm 4FO có thể sử dụng cả trong nhà và ngoài trời hoàn toàn yên tâm, tuổi thọ cáp lên tới 20 năm, với lớp cấu trúc chắc chắn nên không ngại các tác động từ bên ngoài. Dây cáp quang này thích hợp cho các trung tâm dữ liệu, phòng máy chủ, hệ thống mạng ngân hàng, các tòa nhà, khu công nghiệp…

Cáp quang Multimode 4FO GYXTW chuẩn OM1 62.5/125μm

Đặc tính của cáp quang Multimode 4FO OM1 GYXTW

  • Lớp vỏ PSP tăng cường chống ẩm
  • Hai dây thép song song chạy dọc thân cáp đảm bảo độ bền kéo
  • Cáp có Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và dễ dàng lắp đặt
  • Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt
  • Ống lỏng có độ bền cao có khả năng chống thủy phân
  • Hợp chất làm đầy ống lỏng đặc biệt đảm bảo sự bảo vệ quan trọng của sợi
  • Khả năng chống va đập tốt và linh hoạt

Tham khảo: Danh sách sản phẩm cáp quang Multimode tại Viễn thông Khải Phong

Thông số kỹ thuật cáp MM 4FO OM1

G.652 G.655 50/125μm 62.5/125μm
Attenuation
(+20℃)
@850nm ≤3.0 dB/km ≤3.0 dB/km
@1300nm ≤1.0 dB/km ≤1.0 dB/km
@1310nm ≤0.36 dB/km ≤0.40 dB/km
@1550nm ≤0.22 dB/km ≤0.23dB/km
Bandwidth (Class A) @850nm ≥500 MHz·km ≥200 MHz·km
@1300nm ≥1000 MHz·km ≥600 MHz·km
Numerical Aperture 0.200±0.015NA 0.275±0.015NA
Cable Cut-off Wavelength λcc ≤1260nm ≤1480nm

Danh sách mã đặt hàng

Cable Type Fiber Count Cable Diameter
mm
Cable Weight kg/km Tensile Strength

Long/Short Term N

Crush Resistance

Long/Short Term
N/100mm

Bending Radius

Static
/Dynamic

mm

GYXS/GYXTW-2~12 2~12 10.0 105 600/1500 300/1000 10D/20D
GYXS/GY XTW-2~12 2~12 10.6 124 1000/3000 1000/3000 10D/20D
GYXS/GY XTW-14~24 14~24 12.5 149 1000/3000 1000/3000 10D/20D
GYXS/GY XTW-26~36 26~36 14.0 190 1000/3000 1000/3000 10D/20D
GYXS/GY XTW-38~48 38~48 15.0 216 1000/3000 1000/3000 10D/20D

Mua cáp quang MM 4FO OM1 chính hãng, giá rẻ tại Khải Phong Telecom

Nếu bạn muốn mua cáp quang Multimode 4FO OM1 chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các dòng dây cáp quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

DANH MỤC SẢN PHẨM
CAM KẾT CỦA VTKP
  • Sản phẩm chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh
  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
TIN TỨC TƯ VẤN

ĐẶT LỊCH TƯ VẤN & BÁO GIÁ
Hotline: 096.357.1112