Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-GS-03

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03 Cung cấp giải pháp quang hóa hệ thống mạng cáp đồng với chi phí thấp nhất và hiệu quả nhất. Dễ dàng cho việc lắp đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng nội bộ.

620.000 

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03 cung cấp giải pháp quang hóa hệ thống mạng cáp đồng với chi phí thấp nhất và hiệu quả nhất. Dễ dàng cho việc lắp đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng nội bộ.

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-GS-03

Thông số kỹ thuật

  • Tuân thủ IEEE802.3u 1000BASE-TX và chuẩn 1000BASE-FX
  • Cung cấp hai SC-loại cổng cáp quang single-mode và một cổng RJ-45
  • Sử dụng công nghệ CWDM (bước sóng phân chia), tập trung đường thông qua một tín hiệu sợi liên kết quang học trong thời gian thực truyền đơn mode truyền dẫn cáp khoảng cách lên đến 20KM kết nối
  • Thiết kế mô-đun (có sẵn trên rack quyền lực tập trung)
  • Hỗ trợ / chế độ half-duplex full-duplex
  • Đèn LED dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi và  hot-swappable, cắm và chạy độ bền lên tới  50.000 giờ
  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3 1000BASE-TX và 1000BASE-FX
  • Bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Kết nối: một RJ-45 cổng, hai SC Interface
  • LED chỉ số: POWER, TX1000 TXLink / ACT, FX1000 FXLink / ACT, FDX
  • Nhiệt độ môi trường: 0-50 ℃ / Độ ẩm tương đối: 5% -90%
  • Cáp Cat.5 UTP cáp IP /  Cáp sợi quang: 9 / 125uM đơn thức
  • Cung cấp điện Thông số kỹ thuật: đầu vào AC: 110-265V đầu ra DC: 5V / 2A gợn ≤50m

Mua bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-GS-03 chính hãng

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-GS-03

Nếu bạn muốn mua bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-GS-03 chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các thiết bị quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

DANH MỤC SẢN PHẨM
CAM KẾT CỦA VTKP
  • Sản phẩm chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh
  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
TIN TỨC TƯ VẤN

ĐẶT LỊCH TƯ VẤN & BÁO GIÁ
Hotline: 096.357.1112