Converter Quang điện Upcom MC101

Converter 1 sợi Upcom MC101 với 1 cổng quang, 1 cổng RJ45 100Mbps
Đáp ứng chuẩn IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
Đầu vào nguồn 5VDC, tương thích với 14 khe cắm Rackmount (nguồn ngoài)
Plug-and-play, dễ cài đặt

Viễn thông Khải Phong chuyên phân phối các sản phẩm Converter quang, Switch quang công nghiệp hãng Upcom. Quý khách liên hệ ngay để được hỗ trợ tốt nhất!

Original price was: 610.000 ₫.Current price is: 500.000 ₫.

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Bộ chuyển đổi quang đện Upcom MC101 là bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 100Mbps có tính linh hoạt cao dễ dàng sử dụng giúp mở rộng khoảng cách truyền tín hệu lên đến 20km, là lựa chọn tối ưu cho các hệ thống mạng cáp quang.

Tính năng Converter Quang điện Upcom MC101

Bộ chuyển đổi quang đện Upcom MC101 tương thích với cáp quang Single mode. Nó cung cấp giải pháp cắm là chạy hiệu quả về chi phí cho các phần mở rộng Ethernet 10Base-T hoặc 100Base-TX tầm xa. Bộ chuyển đổi Ethernet Fiber MC101 Upcom có kích thước nhỏ gọn, dễ gàn lắp đặt, chỉ cần cắm là chạy và không yêu cầu cấu hình phức tạp.

Converter Quang điện Upcom MC101

Converter Quang điện Upcom MC101

Converter Quang điện Upcom MC101

Danh sách bộ chuyển đổi quang điện chính hãng, đầy đủ CO CQ => Xem chi tiết

Thông số kỹ thuật

Giao diện
Tiêu chuẩn Phù hợpIEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
Tốc độ cổng RJ45 100Mbps
Tốc độ cổng quang 100Mbps
Đang làm việc Không đồng bộ, điểm tới điểm
Khoảng cách truyền
khoảng cách cáp mạng 100m
khoảng cách Sợi quang 20km (SM)
Cáp cổng RJ45 Cat5e, Cat6
Đầu nối sợi quang SC/ UPC, APC
Cáp quang Single mode: 9/125um
Bước sóng 1310nm, 1550nm
Thông số
Nguồn cấp Đầu vào 5VDC bên ngoài
Tiêu dùng 4W
Nhiệt độ hoạt động -25 ° C đến 50 ° C
Nhiệt độ bảo quản -35 ° C đến 75 ° C
Độ ẩm hoạt động 5% đến 95% (không ngưng tụ)
Kích thước 110 × 70 × 25mm (Nguồn bên ngoài)
Màu sắc Đen
Cân nặng 180g (nguồn bên ngoài)
Bảo Hành 3 năm
Phê duyệt Phê duyệt FCC, CE, RoHS

Mua Converter Quang điện Upcom MC101 chính hãng

Mua bộ chuyển đổi Converter Quang điện Upcom MC101 chinh hãng

Nếu bạn muốn mua bộ chuyển đổi Converter quang điện Upcom MC101 chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các thiết bị quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

DANH MỤC SẢN PHẨM
CAM KẾT CỦA VTKP
  • Sản phẩm chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh
  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
TIN TỨC TƯ VẤN

ĐẶT LỊCH TƯ VẤN & BÁO GIÁ
Hotline: 096.357.1112