Converter 3Onedata 1 sợi 10/100/1000M PN|3012-SS-SC 20KM

Converter 3Onedata model 3012 cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai

1.450.000 

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

3Onedata 3012 là bộ chuyển đổi 1 sợi Gigabit Ethernet (10/100/1000M) sang quang. Converter 3Onedata model 3012 cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai.

Converter Quang điện Upcom MC101

Tính năng Converter 3Onedata 1 sợi 10/100/1000M

Bộ chuyển đổi quang điện 3onedata với 1 cổng quang, tốc độ đường truyền 10/100/1000M với khoảng cách tín hiệu tối đa là 20km đối với cáp quang Singlemode. Chạy 2 bước sóng 1310nm và 1550nm

Thiết kế nhỏ gọn, theo tiêu chuẩn phù hợp cho các hệ thống mạng sever công nghiệp của các nhà máy hoặc các công ty lớn yêu cầu tốc độ từ 100/1000Mbps

Được thiết kế theo tiêu chuẩn với thiết kế nhỏ gọn dễ dang sử dụng để thi công hay di chuyển. Với chuẩn 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng dây mạng UTP, 1 cổng kết nối quang chuẩn đầu SC. Với chế độ tự động nhận tín hiệu kết nối thẳng hoặc kết nối chéo, được hỗ trợ tại 2 chế độ full/hafl – duplex. Đặc biệt không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy.

Converter Quang điện Upcom MC101

Thông số kỹ thuật

Chuẩn tương thích:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
Tốc độ cổng điện 10/100/1000Mbps (RJ45)
Tốc độ cổng quang 1000Mbps
Chế độ làm việc truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
Khoảng cách truyền cổng RJ45 100m
Khoảng cách truyền quang 20,40,60,80,100,120km(SM), 2km(MM), tùy chọn
Cáp kết nối cổng RJ45 UTP 5E
Đầu kết nối quang LC
Cáp kết nối cổng quang Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um
Muti-Mode 50/125,62.5/125 um
Bước sóng quang 850nm,1310nm,1550nm
Nguồn cấp điện 3onedata 3012 bao gồm Nguồn: 5VDC, Công suất tiêu thụ điện: 4W. cho mỗi thiết bị.
Điều kiện môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20°C to 75°C. Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C. Độ ẩm trung bình: 5% to 95%(không ngưng tụ)
Kích thước 94.0×71.0×26.0mm

Mua bộ chuyển đổi 3Onedata 3012 chính hãng tại Viễn thông Khải Phong

Mua bộ chuyển đổi 3Onedata 3012 chính hãng tại Viễn thông Khải Phong

Nếu bạn muốn mua bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 3012 chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các thiết bị quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.