Converter quang điện UPCOM 1000Mbps MC201-SS-20

Bộ converter quang điện Upcom MC101 MC201-SS-20 là Converter quang 1 sợi có tốc độ 10/100/1000Mbps sử dụng công nghệ chuyển mạch để tiến hành chuyển đổi phương tiện, đáp ứng các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z và IEEE802.3ab.

950.000 

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Bộ converter quang điện Upcom MC101 MC201-SS-20 là Converter quang 1 sợi có tốc độ 10/100/1000Mbps sử dụng công nghệ chuyển mạch để tiến hành chuyển đổi phương tiện, đáp ứng các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z và IEEE802.3ab.

Converter quang điện UPCOM 1000Mbps MC201-SS-20

Loại bộ chuyển đổi quang điện này hỗ trợ hai loại kết nối mạng đa phương tiện: 10Base-T/100Base-TX/1000Base-T và 1000Base-SX / LX. Upcom MC201 có thể tiến hành chuyển đổi ngược chiều giữa tín hiệu điện cáp xoắn đôi 10Base-T/100Base-TX/1000Base-T và tín hiệu quang 1000Base-SX/LX.

Tính năng Converter Quang điện Upcom MC201

  • Converter quang Upcom MC201-SS-20 được thiết kế hình hộp đặc trưng, với cấu tạo vỏ ngoài được sơn tĩn điện đen, bề mặt nhám, tạo cảm giác chắn chắn.Thiết bị chuyển đổi quang điện bao gồm 1 cổng quang và 1 cổng RJ45.
  • Kèm theo đó là 6 đèn hiển thị trạng thái giúp người sử dụng có thể kiểm soát được tình trạng hoạt động của thiết bị cũng như toàn bộ hệ thống mạng của mình.
  • Đèn báo LED để dễ dàng chẩn đoán và theo dõi tình trạng hoạt động
  • Hỗ trợ nguồn bên ngoài đầu vào 5VDC
  • Hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động rộng 0-50°C
  • Tiêu thụ điện năng thấp, Không có quạt, Vỏ kim loại
  • Sản phẩm thích hợp để dùng trong các hệ thống mạng Internet, LAN hay Camera IP với khoảng cách xa 20km

Converter quang điện UPCOM 1000Mbps MC201-SS-20

Thông số kỹ thuật Upcom MC201-SS-20

Tiêu chuẩn Tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX , IEEE802.3z 1000Base-SX / LX
Tỷ lệ cổng RJ45 Thương lượng tự động 10/100 / 1000Mbps
Tỷ lệ cổng quang 1000Mbps
Chế độ làm việc Không đồng bộ, trỏ tới điểm, song công toàn phần / bán song công
RJ45port Khoảng cách truyền: 100m
Sợi quang 20,40,60,80,100,120km (SM), 550m (MM) tùy chọn
Cáp cổng RJ45 UTP 5E
Đầu nối sợi quang SC, ST, FC tùy chọn
Cáp sợi quang Chế độ đơn: 8,3 / 125,8,7 / 125,9 / 125 hoặc 10/125 um, Chế độ Muti: 50 / 125,62,5 / 125 um
Bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm
Quyền hạn
Nguồn cấp Đầu vào 5VDC bên ngoài
Tiêu dùng 4W
Nhiệt độ hoạt động -25 ° C đến 50 ° C
Nhiệt độ bảo quản -35 ° C đến 70 ° C
Độ ẩm hoạt động 5% đến 95% (không ngưng tụ)
Kích thước 110 × 70 × 25mm (Nguồn bên ngoài)
Shell Bàn là
Màu sắc Đen
Cân nặng 180g (nguồn bên ngoài)
Sự bảo đảm 3 năm
Phê duyệt Phê duyệt FCC, CE, RoHS

Mua bộ Converter Quang điện Upcom MC201 chính hãng

Converter quang điện UPCOM 1000Mbps MC201-SS-20

Nếu bạn muốn mua bộ chuyển đổi quang điện Upcom MC201 chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các thiết bị quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.