Converter quang Upcom 4-port RJ45+ 2-port Fiber

Converter quang Upcom MC204-2FG được trang bị 2 cổng quang + 4 cổng RJ45 rất tiện lợi cho các hệ thống mạng Lan – Quang kéo nhiều điểm hoặc hệ thống camera cáp quang. Sản phẩm được phân phối chính hãng tại Khải Phong Telecom.

Liên hệ

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Converter quang Upcom 4Port RJ45 + 2Port Fiber mã MC204-2FG được trang bị 2 cổng quang + 4 cổng RJ45 + 1 ổ cắm nguồn bên ngoài, hiệu suất đường truyền đạt tới 120km. MC204-2FG với thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng sử dụng (cắm và chạy) và hệ thống đèn LED được tích hợp để dễ dàng chuẩn đoán, theo dõi tình trạng của thiết bị.

Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng mạng + 2 cổng quang Upcom MC204-2FG tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, sử dụng để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa Ethernet nhanh 10/100/1000 Base-TX, 1000Base-FX và được hỗ trợ các ứng dụng 10/100 / 1000Base-TX, 1000Base-FX. Upcom MC204-2FG được cấu hình tự động cho hoạt động Full Duplex hoặc Half Duplex.

Tính năng bộ chuyển đổi quang điện 2 quang 4 lan Upcom MC204-2FG

  • Phù hợp với IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 1000Base-FX
  • Đàm phán tự động MDI / MDI-X, đàm phán tự động 10M / 100 / 1000M
  • Hỗ trợ đầy đủ / bán song công, truyền tải trong suốt từ điểm đến điểm
  • Ngõ vào Ngõ vào 5VDC ngoài
  • Plug-and-play, dễ cài đặt
  • Hiệu suất cao 1.25Gbps băng thông.
  • Phù hợp với FCC, 15 CLASS A, RoHs và CE MARK

Thông số kỹ thuật

Specification
Product Name 4-port  10/100/1000M Base-T(X)+2-port 1000M Fiber Media Converter
Product  Model MC204-2FG
Port  Definition 4-port  10/100/1000M Base-T(X)+2-port 1000M Fiber
Standards IEEE802.1  10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX,IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z  1000Base-SX/LX
RJ45  port rate 10/100/1000Mbps  auto negotiation
Optic  port rate 1000Mbps
Working Mode Asynchronous, point to point
Transmission mode Half/Full duplex
Forwarding Mode Store and Forward(Full Wire Speed)
Transfer distance
RJ45port 100m
Fiber  optic 20,40,60,80,100,120km(SM),2 km(MM) optional
RJ45  port cable UTP  5E
Fiber  connector FC/ST/SC  Optional
Fiber  optic cables Single  Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125µm

Muti-Mode:50/125,62.5/125µm

Wavelength 850nm,1310nm,1550nm
Power
Power supply External 5VDC
Consumption <8W
Working  Environment
Operating Temperature 0-50oC
Storage temperature -40°C to 70°C
Ambient Humidity 5%~95%  (non-condensing)
MTBF ≥10.0000h
Physical Characteristics
Shell Iron
Dimension 185mm*140mm*26.5mm
Weight 500g(power  external)
Installation Desktop or  wall

Mua Converter quang Upcom 4-port RJ45+ 2-port Fiber chính hãng tại Viễn thông Khải Phong

Nếu bạn muốn sở hữu Converter quang Upcom 4-port RJ45+ 2-port Fiber chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các thiết bị quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Xem thêm những sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện tại đây : https://vienthongkhaiphong.vn/bo-chuyen-doi-quang-dien/

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.