Switch PoE công nghiệp Upcom PIES206G-4P-2C

PIES206G-4P-2C là Switch POE công nghiệp không quản lí, hỗ trợ cổng cắm module (SFP) với đầu LC. Có thể cắm dây nhảy quang multi-mode hoặc single-mode, sợi đôi hoặc sợi đơn với khoảng cách truyền lên đến 120km. Sản phẩm được phân phối bởi Khải Phong Telecom.

Liên hệ

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Mã: PIES206G-4P-2C Danh mục: ,

PIES206G-4P-2C là Switch POE công nghiệp không quản lí hỗ trợ cổng cắm module (SFP) với đầu LC. Có thể cắm dây nhảy quang multi-mode (850nm) hoặc single-mode (1310/1550nm), sợi kép hoặc sợi đơn với khoảng cách truyền lên đến 120km.

Switch PoE công nghiệp PIES206G-4P-2C hỗ trợ 4 cổng gigabit POE + 2 cổng gigabit SFP, lắp đặt DIN-Rail & gắn tường, hỗ trợ đầu vào nguồn (DC48-55V), nhiệt độ làm việc -40-75°C, thiết kế chuẩn công nghiệp có thể đảm bảo sự ổn định của hệ thống mà không bị gián đoạn.

Switch PoE công nghiệp Upcom PIES206G-4P-2C

Switch PoE công nghiệp PIES206G-4P-2C là bộ chia mạng truyền tải điện năng qua cùng một sợi cáp mang dữ liệu. Khi kết nối các thiết bị mạng như camera IP, điện thoại VoIP và điểm truy cập không dây, switch sẽ phát hiện xem chúng có tương thích với PoE hay không và tự động cho phép truyền nguồn PoE tới các điểm cuối này.

Đặc trưng của Switch Upcom PIES206G-4P-2C

  • Hỗ trợ 4 cổng gigabit POE + 2 cổng gigabit SFP
  • Tương thích với cả IEEE802.3at (30W) và IEEE802.3af (15.4W)
  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3af / at, lưu trữ và chuyển tiếp
  • Hỗ trợ bảo vệ IP40, vỏ sắt độ bền cao
  • Hỗ trợ cổng chống sét lan truyền: Chế độ chung 6KV
  • Hỗ trợ chế độ vi sai 2KV; ESD 15KV, Tiếp điểm 8KV
  • Tuân theo tiêu chuẩn EMC EN55032
  • Thiết kế chuẩn công nghiệp cấp 4, nhiệt độ làm việc -40-75°C
  • Hỗ trợ lắp đặt DIN-Rail hoặc tường
  • Hỗ trợ nguồn điện kép DC48-55V

Thông số kỹ thuật Switch Upcom PIES206G-4P-2C

Specification
Product Name 6 ports GigabitUnmanagedIndustrial POE Switch
Port Definition 4 *gigabit POE ports+2*gigabit SFP port
Network Protocols IEEE802.3, IEEE802.3i, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z
PoE Parameters POE Standard: IEEE802.3at (30W) and IEEE802.3af (15.4w)
Each port Max:15.4 W (IEEE 802.3af)
Each port Max:30 W (IEEE 802.3at)
PoE Compatibility:IEEE 802.3af/atadaptive
POE Power Output: DC 48-55V
POE power supply core:1/2+ ; 3/6-
Network Media 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP(≤100m)
100BASE-TX: Cat5 or more UTP(≤100m)
1000BASE-TX: Cat5 or more UTP(≤100m)
Gigabit Fiber
  • Multi-mode:850nm,1310nm.  transmission distance:550m/2Km
  • Single-mode:1310nm,1550nm. distance:20/40/60/80/100/120Km
Hardware parameter
Bandwidth 12Gbps
Cache 1M
Chipset 88E6161
Package ForwardingRate 8.928Mpps
MAC address 2K
Forwarding mode Store-and-forward
Power Supply
Power input DC52V (48~55V)
Power supplywiring 3 PINterminal block(V+ V-V+)
Physical structure Shell protect grade: IP40
Installation: DIN rail
N.W: 0.409KG;
G.W: 0.489KG (withoutpower supply)
Product Dimension (L×W×H): 119MM*87MM*28MM
Package Dimension (L×W×H): 175MM*130MM*55MM
Working Environment Operating temperature:-40~75°C
Storage temperature:-40~85°C
Humidity: 5%~95 % ( No condensation)

Mua Switch Upcom PIES206G-4P-2C chuyên dụng chính hãng

Nếu bạn muốn mua Switch Upcom PIES206G-4P-2C chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các dòng thiết bị mạng của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

DANH MỤC SẢN PHẨM
CAM KẾT CỦA VTKP
  • Sản phẩm chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh
  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
TIN TỨC TƯ VẤN

ĐẶT LỊCH TƯ VẤN & BÁO GIÁ
Hotline: 096.357.1112