Cáp quang chôn trực tiếp luồn cống kim loại 48FO

Cáp cống kim loại 48FO được thiết kế với 1 lớp vỏ bọc ngoài bằng nhựa HDPE, cứng, phẳng và 1 lớp bọc kim loại nhằm chịu được những tác động cơ học của môi trường thích hợp cho chôn trực tiếp. Viễn Thông Khải Phong chuyên cung cấp các loại cáp quang thuê bao, cáp quang luồn cống PKL, cáp quang treo ADSS…Liên hệ ngay!

Liên hệ

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Cáp quang cống kim loại 48FO (hay cáp quang Single mode chôn trực tiếp luồn cống kim loại chứa 48 sợi quang) với thiết kế 1 đến 2 lớp vỏ bằng nhựa HDPE màu đen, được đặt trong ống đệm lỏng, có màng ngăn ẩm, nhồi lớp dầu chống ẩm, cáp quang sử dụng chôn trực tiếp vào lòng đất.

Khác với cáp quang cống thông thường, cáp quang 24FO có thêm lớp băng thép gợn sóng nhằm bảo vệ sợi quang khỏi tác động ngoại lực và côn trùng; đảm bảo độ bền của cáp để truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao tốt hơn

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 48FO giá rẻ hoạt động trong bước sóng từ 1310 và 1550nm, có khả năng truyền tải dữ liệu nhanh chóng trong một khoảng cách xa.

Đặc tính kỹ thuật

  • Trong cáp quang luồn cống kim loại 48fo có 48 sợi quang.
  • Ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tốt nhất bằng công nghệ điền đầy ống lòng và chống thấm.
  • Có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
  • Có vật liệu phi kim loại ngăn ngừa được rỉ sét, ăn mòn hóa học.
  • Sản phẩm này còn có thể chịu được những tác động cơ học, tác động môi trường khi lắp đặt và sử dụng.
  • Thành phần chịu lực trung tâm và sợi tổng hợp chịu lực bảo vệ cáp chịu được những tác động cơ học, môi trường khi lắp đặt và sử dụng.
  • Cáp quang cống kim loại 48fo đáp ứng theo các tiêu chuẩn là: TCN 68-160:1996, TCVN 6745:2000, TCVN 8665 và IEC, EIA.

Cấu tạo cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 48FO

  • Sợi quang tiêu chuẩn G652.D
  • Băng chống thấm quấn quanh lõi cáp
  • Ống đệm lỏng nhồi dầu chứa 48 sợi quang (cáp quang cống kim loại )
  • Phần tử chịu lực trung tâm phi kim loại (FRP)
  • Sợi chống thấm quấn quanh FRP
  • Sợi aramid róc vỏ cáp
  • Lớp băng thép gợn sóng
  • Lớp nhựa HDPE bảo vệ bên ngoài

Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật

Tiêu chuẩn

Số sợi quang

48 sợi quang

Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt

20 lần đường kính ngoài của cáp

Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt

10 lần đường kính ngoài của cáp

Sức bền kéo khi lắp đặt

≥ 2700 N

Sức bền kéo sau khi lắp đặt

≥ 2000 N

Sức bền nén

≥ 4000N/100mm

Nhiệt độ khi lắp đặt

– 10 0C đến 50 0C

Nhiệt độ khi làm việc

– 20 0C đến 70 0C

Nhiệt độ lưu trữ

– 20 0C đến 75 0C

Tuổi thọ cáp quang

20 năm

Tuổi thọ sợi quang

30 năm

Xem thêm các loại cáp quang Single Mode khác tại đây!

Mua Cáp quang CKL 48FO chính hãng tại Khải Phong Telecom

Nếu bạn muốn mua cáp quang cống kim loại 48FO chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các dòng dây cáp quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.