Cáp quang treo Singlemode 24Fo

Cáp quang treo 24Fo PKL SM có thể sử dụng ngoài trời hoặc trong nhà, được cấu tạo với phần tử chịu lực trung tâm cộng với lớp sợi chịu lực và bao bọc bởi lớp vỏ nhựa chất lượng cao nên cáp có độ chống chịu cao với các tác độ từ bên ngoài. Khải Phong Telecom là đơn vị phân phối các loại: Cáp quang, ODF, măng xông và phụ kiện quang uy tín.

12.300 

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Cáp quang treo Singlemode 24Fo gồm 24 dây quang được sản xuất trên dây truyền công nghệ cao. Với cấu trúc ống lỏng đặc biệt để chịu sức căng thích hợp, uốn cong ổn định khi thi công.

Phần vỏ của dây cáp quang Singlemode được làm bằng nhựa HDPE chất lượng cao có khả năng chống cháy và không bị ảnh hưởng bởi các yếu tố môi trường bên ngoài.

Cáp quang treo Singlemode 24Fo

 

Tính năng cáp quang treo Singlemode 24Fo

Cáp quang treo PKL 24FO SM hay cáp 24 core là loại cáp quang treo phổ biến nhất và thường gặp trong các dự án. Loại cáp treo này có cấu trúc hình số 8 với 2 thành phần chính: cáp phim kim loại và dây treo kim loại.

Cáp được sản xuất với chất liệu đặc biệt nên rất bền bỉ, cứng và chịu được hoàn hảo các tác động cơ học từ môi trường. Mặt khác, những vết cắn từ côn trùng cũng không thể gây ảnh hưởng tới sợi cáp bên trong.

Cáp cho khả năng truyền tải thông tin tốc độ cao và khoảng cách truyền tải tín hiệu lên tới 120km. Như vậy việc sử dụng cáp quang 24FO còn là giải pháp hoàn hảo giúp giải quyết những khó khăn truyền tín hiệu ở môi trường, địa hình không thuận lợi.

Cấu tạo cáp quang 24Fo treo Single mode

Cáp quang treo 24Fo SM gồm 2 phần chính:

– Cáp phi kim loại:

  • Dây gia cường – FRP: Nằm trong cùng có tác dụng chịu lực chính cho sợi cáp
  • Sợi quang: gồm 24 sợi quang đơn mode nằm được mã hóa màu
  • Ống lỏng: bên trong chứa các sợi quang và được lấp đầy bằng chất chống ẩm
  • Sợi chống thấm nước: được đặt bên cạnh giữa các ổng lỏng đựng sợi quang và sợi gia cường để ngăn ngừa sự thâm nhập của khí ẩm.
  • Lớp bảo vệ lõi cáp: giúp bảo vệ cáp khỏi sự thâm nhập của nước và tăng độ bền cơ học.
  • Lớp vỏ HDPE: có từ 1 – 2 lớp nhựa HDPE màu đen giúp bảo vệ cáp.

– Dây treo kim loại:

  • Gồm 1 đơn đến 7 sợi đơn thép xoắn lại với nhau và được bọc lớp nhựa HDPE bên ngoài.
  • Có chức năng chịu lực kéo căng và dễ dàng lắp đặt.

Thông số kỹ thuật của cáp quang 24Fo (24 sợi, 24 CORE)

  • Số sợi: 24 sợi quang (24Fo)
  • Đường kính dây cáp: 11.3 x 21.3mm
  • Bước sóng: Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: £ 3.5kN
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 2.5kN
  • Khả năng chịu nén: 2000N/10cm
  • Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2×10-6/oC
  • Dải nhiệt độ làm việc: -5 oC ~ 70 oC
  • Độ ẩm tương đối: 1~100% không đọng sương
  • Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: ≥ 20 lần đường kính ngoài của cáp
  • Khoảng nhiệt độ bảo quản: -30 đến +70 độ C
  • Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến +50 độ C
  • Khoảng nhiệt độ khi làm việc: -30 đến +70 độ C

Địa chỉ phân phối cáp quang 24Fo treo PKL giá rẻ tại Khải Phong Telecom

Viễn thông Khải Phong là một trong những đơn vị cung cấp sản phẩm cáp quang treo 24Fo PKL uy tín và quy mô lớn nhất trên thị trường hiện nay mà quý khách có thể tham khảo.

Với thâm niên hoạt động lâu năm cùng nhiều hỗ trợ đặc biệt đến quý khách hàng, quý đối tác, hiện Viễn thông Khải Phong là đơn vị phân phối hàng đầu các sản phẩm cáp quang trong đó có dòng sản phẩm dây cáp quang.

Theo đó, nếu quý khách hàng, quý đối tác lựa chọn Viễn thông Khải Phong, chúng tôi sẽ có những đảm bảo lợi ích chỉ duy nhất đến bạn như:

  • Giá thành rẻ, nếu alo số lượng lớn sẽ thương lượng giá tốt hơn.
  • Miễn phí vận chuyển
  • Cam kết chất lượng sản phẩm cáp chính hãng
  • Sản phẩm được đơn vị bảo hành dài hạn và có đầy đủ các chứng từ CO, CQ chính hãng ((bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

DANH MỤC SẢN PHẨM
CAM KẾT CỦA VTKP
  • Sản phẩm chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh
  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
TIN TỨC TƯ VẤN

ĐẶT LỊCH TƯ VẤN & BÁO GIÁ
Hotline: 096.357.1112