Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 24FO

Cáp quang luồn cống PKL 24FO (CORE) singlemode chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO,CQ giá thành tốt nhất tại Việt Nam được phân phối bởi Viễn Thông Khải Phong.

Liên hệ

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Cáp quang cống PKL 24Fo là một loại cáp quang luồn cống có khả năng chống chịu cao với các tác động từ bên ngoài. Đây là loại cáp được sử dụng phổ biến nhất trong tất các các loại cáp quang thông dụng. Công nghệ sản xuất ống đệm lỏng theo chất lượng tiêu chuẩn quốc tế TCN 68 – 160 : 1996 IEC, ITU-T:G 652.

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 24FO

Đặc điểm cáp quang luồn cống Singlemode PKL 24Fo

Do được thiết kế dùng trong các ống cống ngầm hay bên trong mặt tường chung cư nên cáp quang luồn cống 24FO PKL Singlemode có kích thước nhỏ gọn giúp dễ dàng di chuyển trong điều kiện nhỏ hẹp, khắc nghiệt. Đặc biệt, với việc cáp quang luồn cống được làm hoàn toàn bằng chất liệu phi kim, đảm bảo độ bền chắc, dẻo dai giúp cho việc truyền tải dữ liệu đi dưới cống ngầm được thông suốt và nhanh chóng.

Cáp quang cống phi kim loại 24FO là loại cáp quang Singlemode 24 sợi quang học được làm bằng chất liệu thủy tinh, có băng thép chống gặm nhấm công trùng, chịu tác động ngoại lực rất tốt. Chúng hoạt động trên bước sóng 1310 – 1550nm, sử dụng các vật liệu phi kim loại với công nghệ ống đệm lỏng, sản xuất đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế: ITU – T: G 626, IEC: 60793, ITU-T: K.25.

Cấu trúc của cáp quang luồn cống PKL 24Fo

  • Số sợi quang 24 sợi quang Single Mode (SMF -Optical Fiber )
  • Lớp vỏ ngoài cùng là nhựa màu đen (HDPE – Nhựa cháy chậm – HDPE Black Outer Sheath – )
  • Sợi độn / Filler
  • Lớp bảo vệ lõi cáp (lớp vỏ chống nước – Water blocking Swellable Tape)
  • Ống đệm lỏng của công nghệ ống lỏng bảo vệ sợi quang
  • Sợi gia cường trung tâm (FRP – sợi chịu lực trung tâm phi kim loại)
  • Sợi chống thấm đặt xung quang các ống đệm lỏng
  • Hợp chất bên trong ống đệm ngăn nước (Thixotrophic Jelly)
  • Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng có CO, CQ cho công trình dự án.

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 24FO

Thông số kỹ thuật

Loại vỏ Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống tia tử ngoại và côn trùng gặm nhấm
Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt £ 3.5kN
Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc £ 2.5kN
Khả năng chịu nén 2000N/10cm
Hệ số dãn nở nhiệt < 8.2×10-6/oC
Dải nhiệt độ làm việc -5 oC ~ 70 oC
Độ ẩm tương đối 1~100% không đọng sương
Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt ≥ 20 lần đường kính ngoài của cáp
Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt ≥ 10 lần đường kính ngoài của cáp

Địa chỉ phân phối cáp quang cống PKL 24Fo chính hãng, giá cạnh tranh 

Viễn thông Khải Phong là một trong những đơn vị cung cấp sản phẩm cáp quang luồn cống PKL 24Fo uy tín và quy mô lớn nhất trên thị trường hiện nay mà quý khách có thể tham khảo.

Với thâm niên hoạt động lâu năm cùng nhiều hỗ trợ đặc biệt đến quý khách hàng, quý đối tác, hiện Viễn thông Khải Phong là đơn vị phân phối hàng đầu các sản phẩm cáp quang trong đó có dóng sản phẩm dây cáp quang.

Theo đó, nếu quý khách hàng, quý đối tác lựa chọn Viễn thông Khải Phong, chúng tôi sẽ có những đảm bảo lợi ích chỉ duy nhất đến bạn như:

  • Giá thành rẻ, nếu alo số lượng lớn sẽ thương lượng giá tốt hơn.
  • Miễn phí vận chuyển
  • Cam kết chất lượng sản phẩm cáp chính hãng
  • Sản phẩm được đơn vị bảo hành dài hạn và có đầy đủ các chứng từ CO, CQ chính hãng ((bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.