Cáp quang luồn cống phi kim loại 12FO

Cáp quang cống 12FO PKL SM sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, cáp được sản xuất tại Việt Nam theo tiêu chuẩn quốc tế, được dùng để đi dưới cống ngầm, chôn dưới đất hoặc đi trên thang máng cáp. Khải Phong Telecom là đơn vị phân phối các loại: Cáp quang, ODF, măng xông và phụ kiện quang uy tín. Liên hệ ngay!

11.300 

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Cáp quang luồn cống Single mode 12Fo là loại cáp đang thịnh hành trên thị trường, được sử dụng rất rộng rãi, cáp được thiết kế để đi dưới cống ngầm đúng như tên gọi của nó. Cáp cống phi kim loại 12FO được sản xuất đáp ứng các tiêu chuẩn TCN 68 – 160 : 1996   IEC, ITU-T:G 652

Cáp quang cống phi kim loại 12FO

Tính năng sản phẩm

Như đúng tên gọi của nó, cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO là loại cáp quang Single mode 12 sợi quang học được làm bằng chất liệu thủy tinh, có băng thép chống gặm nhấm công trùng, chịu tác động ngoại lực rất tốt. Dây cáp quang luồn cống singlemode PKL chính hãng, giá rẻ hay còn gọi là loại 12 sợi cáp quang Singlemode 12FO được thiết kế và sử dụng trong các đường ống cống, với phạm vi tương đối rộng.

Sợi quang được sử dụng trong cáp một cách liên tục, không có mối hàn nên hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu trong quá trình truyền tải dữ liệu. Sợi quang được bao bọc và bảo vệ tối đa khỏi những tác động cơ học và sự thay đổi của môi trường bởi ống đệm lỏng có chứa chất điền nhầy. Giữa hai sợi quang và bề mặt trong của ống được phủ đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự xâm nhập của nước và hơi khí. Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm giúp cáp quang luồn cống chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường.

Cáp quang luồn cống phi kim loại 12FO, loại cáp chuyên dụng sử dụng trong các đường ống cống, với phạm vi tương đối rộng (thường là trong các khu đô thị hoặc các thành phố với nhau).

Cấu tạo

  • Cáp quang luồn cống PKL 12FO (SMF -Optical Fiber )
  • Lớp vỏ ngoài cùng là nhựa màu đen (HDPE – Nhựa cháy chậm – HDPE Black Outer Sheath )
  • Sợi độn / Filler
  • Lớp bảo vệ lõi cáp (lớp vỏ chống nước – Water blocking Swellable Tape)
  • Ống đệm lỏng của công nghệ ống lỏng bảo vệ sợi quang
  • Sợi gia cường trung tâm (FRP – sợi chịu lực trung tâm phi kim loại)
  • Sợi chống thấm đặt xung quang các ống đệm lỏng
  • Hợp chất lỏng bên trong ống đệm ngăn nước (Thixotrophic Jelly)

Cáp quang cống phi kim loại 12FO

Thông số kỹ thuật cáp quang 12FO PKL luồn cống

Màu sắc Màu đen
Số sợi 12 sợi quang
Chiều dài 6000m (Max)
Số sợi trong cáp 4-96 Sợi / Fiber
Đường kính dây cáp 11.3 x 21.3mm
Trọng lượng 176Kg/Km
Bước sóng Cáp hoạt động của sợi quang
1310nm và 1550nm
Lực kéo Khi lắp đặt là 3500N và khi sử dụng là 2000N
Bán kính uốn cong nhỏ nhất Khi thi công là 300mm, khi sử dụng 250mm
Khả năng nén (độ suy hao tăng đàn hồi) 4000N/10cm
Khoảng nhiệt độ làm việc -30 đến +70 độ C

Mua cáp quang 12FO PKL luồn cống chính hãng

Nếu bạn muốn mua cáp quang luồn cống 12FO PKL chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các dòng dây cáp quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.