Cáp quang thuê bao 4FO single mode

Cáp quang 4FO SM là loại cáp quang sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, bên trong ống đệm chứa 4 sợi quang và được phủ đầy bằng lớp vật liệu nhầy, giúp giảm tối đa việc đứt, gãy sợi quang, đây là loại cáp rất phổ thông được ứng dụng rất nhiều trong việc kết nối mạng nội bộ, mạng FTTH…

Original price was: 5.300 ₫.Current price is: 4.500 ₫.

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Mã: SM-4FO-FTTH Danh mục: , , Từ khóa:

Cáp quang 4FO Single mode là loại cáp quang sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, bên trong ống đệm chứa 4 sợi quang và được phủ đầy bằng lớp vật liệu nhầy, giúp giảm tối đa việc đứt, gãy sợi quang cũng như giảm thấp nhất sự ảnh hưởng từ bên ngoài tới sợi quang.

Cáp quang thuê bao 4FO Single mode là loại cáp quang FTTH rất phổ thông được ứng dụng rất nhiều trong việc kết nối mạng nội bộ, mạng FTTH.

Tính năng sản phẩm

Cáp quang treo 4FO được thiết kế có thể đi dây ở môi trường trong nhà hoặc ngoài trời, thường được sử dụng để treo trên không hay trên các cột điện. Cáp có đường kính lõi nhỏ khoảng 9 micromet, truyền tải tín hiệu ở bước sóng 1310nm, 1550nm.

Trên thân cáp sẽ có đầy đủ một số thông tin cơ bản như: hãng, tên cáp, đường kính cáp, chiều dài cáp,… giúp quý khách hàng có thể tìm hiểu thông tin khi sử dụng hoặc khi mua cáp.

Sợi quang truyền dẫn trong cáp liên tục, không có các mối hàn quang nên có thể truyền tải tín hiệu âm thanh, hình ảnh, video, camera,…với tốc độ lớn và khoảng cách truyền tải xa, mà tín hiệu đường truyền luôn ổn định.

Cáp quang treo Singlemode 4Fo  được ưa chuộng và sử dụng nhiều trong các hệ thống đường truyền. Với thiết kế theo tiết diện hình số 8, chắn chắn, có độ bền cao đảm bảo khả năng truyền dẫn tốt trên mọi địa hình.

Cấu tạo cáp quang thuê bao 4Fo ống lỏng

Thành phần  tả
Tổng số sợi quang 4 sợi
Số sợi quang trong 1 ống lỏng (Max) 4 sợi
Ống lỏng Làm bằng chất liệu  PBT (Polybutylene Terephthalate) Các sợi quang được thả lỏng trong ống lỏng .
Chất độn trong ống lỏng Thixotrophic Jelly .Chống ẩm, chống nước, hơi nước thâm nhập vào . Đảm bảo sợi quang làm việc ổn định trong môi trường nóng ẩm. Dầu chống ẩm không gây độc hại, không gây ảnh hưởng đến các thành phần khác trong cáp, không đông cứng ở nhiệt độ thấp, không cản trở sự di chuyển của sợi .
Lớp sợi gia cường Sợi kevlar gia cường có cường độ chịu lực siêu cao đảm bảo cho cáp chịu được lực căng
Dây treo Gồm 1 sợi thép đường kính  1.0 mm ± 0.01 mm hoặc

7 sợi thép đường kính 0.33 ± 0.02 mm được bện vào nhau

 Lớp vỏ bảo vệ Vật liệu Nhựa HDPE màu đen. Có khả năng chống tia cực tím
Độ dày  (TB)   2.0 mm ± 0.5 mm

Thông số kỹ thuật cáp quang treo 4FO FTTH

Thông số kỹ thuật Đơn vị Chỉ tiêu
Đường kính trường mode mm 8.2-9.0 ± 0.4 tại 1310 nm
Đường kính lớp vỏ phản xạ mm 125 ± 0.7
Độ không tròn đều lớp vỏ phản xạ % ≤ 1
Sai số đồng tâm giữa lõi và vỏ mm ≤ 0.5
Bước sóng cắt nm ≤ 1260
 Hệ số suy hao dB/km Tại 1310nm: ≤ 0.35 dB/km

Tại 1383nm: ≤ 0.31 dB/km

Tại 1550nm: ≤ 0.22 dB/km

Tại 1625nm: ≤ 0.25 dB/km

Bước sóng tán sắc về không nm 1300 nm≤  λo ≤ 1324 nm
Độ dốc tán sắc về không cực đại ps/(nm2.Km) ≤ 0.092
Hệ số tán sắc mode phân cực Ps/km1/2 ≤ 0.2

Mua cáp quang 4FO FTTH chính hãng tại Khải Phong Telecom

Nếu bạn muốn mua cáp quang 4FO FTTH chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các dòng dây cáp quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

DANH MỤC SẢN PHẨM
CAM KẾT CỦA VTKP
  • Sản phẩm chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh
  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
TIN TỨC TƯ VẤN

ĐẶT LỊCH TƯ VẤN & BÁO GIÁ
Hotline: 096.357.1112