Module quang Optone 1 sợi SFP-WDM-SM-0220AD/BD

Module SFP-WDM-SM-0220AD sử dụng 1 sợi quang để truyền tải tín hiệu nên rất tiết kiệm về mặt chi phí dây. Sản phẩm chính hãng OPTONE bảo hành 12 tháng tại Viễn thông Khải Phong tương thích với hầu hết các thiết bị switch Cisco, HP … và các loại switch quang khác trên thị trường hiện nay.

Original price was: 560.000 ₫.Current price is: 480.000 ₫.

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Mã: SFP-WDM-SM-0220AD/BD Danh mục: ,

Module quang 1 sợi SFP-WDM-SM-0220AD sử dụng 1 sợi quang để truyền tải tín hiệu nên rất tiết kiệm về mặt chi phí dây. Sản phẩm chính hãng OPTONE bảo hành 12 tháng tại Viễn thông Khải Phong tương thích với hầu hết các thiết bị switch Cisco, HP … và các loại switch quang khác trên thị trường hiện nay.

Module quang Optone 1 sợi SFP-WDM-SM-0220AD/BD

Tính năng sản phẩm

Module quang Optone 1 sợi SFP-WDM-SM-0220AD/BD hay gọi là module dạng mini GBIC là thiết bị để truyền tín hiệu sử dụng 1 sợi quang. Thiết bị sử dụng để cáp quang single mode, có thể dùng đối với các thiết bị có khe cắm mở rộng SFP,  những thiết bị truyền dẫn SDH, switch quang SFP các loại.

Sản phẩm được sản xuất bởi hãng Optone. Đa số các thiết bị của hãng này sẽ được bảo hành 1 năm nên sản phẩm Module quang Optone 1 sợi SFP-WDM-SM-0220AD/BD cũng không ngoại lệ.

Loại module quang này có thiết kế nhỏ gọn, hình thức đẹp và bắt mắt nên dễ gây ấn tượng, thu hút khách hàng. Mặt khác, một ưu điểm của thiết bị module dạng miniGBIC có giá thành tốt nhất, phù hợp với nhu cầu tài chính của nhiều đối tượng. Vậy nên sản phẩm này luôn là lựa chọn tốt của người dùng.

Thông số kỹ thuật

  • MODEL: SFP-LX-SM-0220
  • Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 1.25Gbps
  • Bộ chuyển tải 1310 nm DFB LD
  • Truyền xa lên tới 20km
  • Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic
  • Giao diện kết nối Simplex LC
  • Hỗ trợ Hot Pluggable
  • Nhiệt độ hoạt động Chuẩn: 0~+70°C Công nghiệp:-40~+85 °C
  • Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
  • Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng thực tế

Module quang Optone 1 sợi SFP-WDM-SM-0220AD/BD

Module quang Optone 1 sợi SFP-WDM-SM-0220AD/BD có tính ứng dụng cao, đặc biệt trong các hệ thống: Các Router và Switches Gigabit Ethernet; Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch; Các ứng dụng XDSL; Metro Edge Switching…

Mua Module quang Optone 1 sợi SFP-WDM-SM-0220AD/BD

Viễn thông Khải Phong được nhiều khách hàng đánh giá cao về chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ. Khi mua Module quang Optone 1 sợi SFP-WDM-SM-0220AD/BD tại Khải Phong, quý khách sẽ được trải nghiệm những chính sách ưu đãi.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các thiết bị quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

DANH MỤC SẢN PHẨM
CAM KẾT CỦA VTKP
  • Sản phẩm chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh
  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
TIN TỨC TƯ VẤN

ĐẶT LỊCH TƯ VẤN & BÁO GIÁ
Hotline: 096.357.1112