Module quang SFP UPCOM MWS-12-31-20-D 1.25Gbps, 1310nm, 20km, LC

Module quang SFP MWS-12-31-20-D hãng Upcom hỗ trợ tốc độ 1.25Gbps và khoảng cách truyền lên đến 20km, tương thích với router, switch của các hãng Cisco, Juniper, HP…đảm bảo tốc độ cao và ổn định trong việc chia sẻ dữ liệu. Sản phẩm được phân phối bởi Khải Phong Telecom.

Original price was: 650.000 ₫.Current price is: 550.000 ₫.

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Module quang Upcom MWS-12-31-20-D, có tốc độ truyền tải 1.25Gbps, khoảng cách truyền lên tới 20km. Đây là một mô-đun hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí, giúp đảm bảo tốc độ cao và ổn định trong việc chia sẻ dữ liệu.

Module quang SFP UPCOM MWS-12-31-20-D

Tính năng sản phẩm

Modul quang hỗ trợ tốc độ dữ liệu lên đến 1.25Gb/s.
Hot-Pluggable.
Bước sóng laser FP 1310nm.
Đầu nối LC 2 sợi.
RoHS compliant and Lead Free.
Khoảng cách truyền lên đến 40km.
Single +3.3V Power Supply
Monitoring Interface Compliant with SFF-8472
Công suất tiêu thụ thấp <1W
Nhiệt độ hoạt đông: 0 ° C đến 70 ° C

Thông số kỹ thuật

Electrical Parameter Symbol Min. Typical Max. Unit Note
Supply Voltage Vcc 3.00 3.30 3.60 V
Supply Current Icc 130 250 mA
Inrush Current Isurge Icc+30 mA
Maximum Power Pmax 1.0 W
Transmitter Section:
Input differential impedance Rin 90 100 110 W 1
Single ended data input swing Vin PP 200 1200 mVp-p
Transmit Disable Voltage VD Vcc – 1.3 Vcc V 2
Transmit Enable Voltage VEN Vee Vee+ 0.8 V
Transmit Disable Assert Time Tdessert 10 us
Receiver Section:
Single ended data output swing Vout,pp 250 1000 mv 3
Data output rise time tr 260 ps 4
Data output fall time tf 260 ps 4
LOS Fault Vlosfault Vcc – 0.5 VCC_host V 5
LOS Normal Vlos norm Vee Vee+0.5 V 5
Power Supply Rejection PSR 100 mVpp 6
Deterministic Jitter Contribution RXΔDJ 51.7 ps 7
Total Jitter Contribution RXΔTJ 122.4 ps
Optical Parameter Symbol Min. Typical Max. Unit Note
Transmitter Section:
Center Wavelength λc 1270 1310 1360 nm 1
Spectral Width σ 3 nm
Optical Output Power Pout -9 -3 dBm 2
Optical Rise/Fall Time tr / tf 260 ps 3
Extinction Ratio ER 9 dB
Deterministic Jitter Contribution TXΔDJ 56.5 ps 4
Total Jitter Contribution TXΔTJ 119 ps
Eye Mask for Optical Output Compliant with Eye Mask Defined in IEEE 802.3 standard

Mua Module Quang Upcom 2 sợi SFP MWS-12-31-20-D chính hãng tại VTKP

Quý khách muốn tham khảo Module quang Upcom MWS-12-31-20-D chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các thiết bị quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

DANH MỤC SẢN PHẨM
CAM KẾT CỦA VTKP
  • Sản phẩm chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh
  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
TIN TỨC TƯ VẤN

ĐẶT LỊCH TƯ VẤN & BÁO GIÁ
Hotline: 096.357.1112