Bộ chia quang SC UPC/APC Splitter 1×16

Bộ chia quang PLC 1×16 SC UPC (Optical splitter PLC 1:16) đây là một trong những thiết bị quan trọng trong ngành công nghệ viễn thông. Bộ chia quang 1 ra 16 PLC là thiết bị giữ vai trò quan trọng trong hệ thống mạng quang thụ động, kết nối điểm làm cơ sở tạo kiến trúc mạng.

Original price was: 495.000 ₫.Current price is: 420.000 ₫.

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Mã: SC UPC/APC Danh mục: ,

Bộ chia quang Splitter 1X16bộ chia sợi quang đơn chế độ PLC đường kính sợi cáp quang 0,9mm với đầu nối SC / UPC SC / APC là Bộ chia chế độ đơn với tỷ lệ phân chia đồng đều từ một sợi đầu vào đến nhiều sợi đầu ra.

Bộ chia quang SC UPC/APC Splitter 1×16

Bộ chia quang PLC 1×16, với 1 đầu vào và 16 sợi đầu ra với tỷ lệ phân chia đồng đều trên tất cả các sợi bất kể bước sóng đầu vào. Bộ chia PLC 1 × 16 có sẵn với sợi quang singlemode ống lỏng 900µm và được kết thúc hoặc kết thúc theo nhu cầu của bạn.

Bộ tách PLC có kết nối hoặc không có đầu nối để dễ dàng ghép hoặc nối. Bộ chia PLC được kết nối có sẵn với sự lựa chọn của khách hàng về Đầu nối sợi quang ( chuẩn kết nối ): FC / UPC, FC / APC và ST / UPC,LC / UPC, LC / APC, SC / UPC, SC / APC.

Đặc điểm bộ chia quang 1×16 PLC splitter

  • Bộ chia quang splitter 1:16 có đầu nối quang: SC UPC/APC
  • Hoạt động với bước sóng rộng, độ suy hao dư thấp
  • Ổn định từ -40ºC đến 85 ºC với các điều kiện môi trường ,chính xác định hướng cao
  • Nhiệt độ hoạt động từ -40ºC đến 70 ºC
  • Bước sóng: 1260 ~ 1650 Nm
  • Chất liệu áo: PVC hoặc LSZH
  • Tỷ lệ quang học: trung bình
  • Sử dụng loại sợi G.652D-G657A1
  • Đường kính đầu vào / đầu ra: 0.9mm
  • Bộ chia quang splitter 1 ra 16 kích thước nhỏ gọn, tiện dụng
  • Hoạt động ổn định trong các môi trường khác nhau
  • Vào 1 core ra 16 core chuẩn SC/APC mini , singlemode

Thông số kỹ thuật bộ chia quang 1×16 PLC

Bước sóng hoạt động 1260 đến 1550nm hoặc tùy chọn Phân cực hóa (dB)  ≤ 0.15
Băng thông ± 20nm Nhiệt độ ổn định  ≤0.1 dB trên -40°C ~ + 80°C
Lượng dư thừa ≤ 0.15dB Chỉ thị  1×2  ≤ 55dB
Tỷ lệ ghép 50/50 Chiều dài Tuỳ chọn
Typ.IL (dB) 3.05 Cáp quang Loại 0.25um sợi trần 1:900um
Max.IL (dB) 3.40 Đầu kết nối SC UPC/APC

Ứng dụng bộ chia quang Splitter 1X16

Bộ chia quang Splitter 1X16 được ứng dụng ở nhiều nơi mà chúng ta có thể thấy đc biệt là mạng GPON trên khắp các con đường cột điện.

  1. Hệ thống FTTX
  2. Mạng PON
  3. Liên kết CATV
  4. Phân phối tín hiệu quang
  5. Mạng cục bộ (LAN)
  6. Hệ thống truyền thông cáp quang

Mua bộ chia quang Splitter 1X16 chính hãng tại Khải Phong Telecom

Nếu bạn muốn mua bộ chia quang Splitter 1X16 chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Khải Phong Telecom để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các phụ kiện quang của chúng tôi cam kết:

  • Hàng hóa được nhập khẩu nguyên chiếc, mới 100%, hoàn toàn chính hãng
  • Đầy đủ giấy tờ chứng nhận xuất xứ (CO), và chứng nhận chất lượng (CQ)
  • Toàn bộ sản phẩm đều được BH 12 tháng. Chính sách bảo hành đổi mới trong 2 tuần đầu.
  • Cam kết giá luôn rất cạnh tranh, đảm bảo tốt nhất thị trường

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

DANH MỤC SẢN PHẨM
CAM KẾT CỦA VTKP
  • Sản phẩm chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh
  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
TIN TỨC TƯ VẤN

ĐẶT LỊCH TƯ VẤN & BÁO GIÁ
Hotline: 096.357.1112