Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 2m 306-52322M-0020

Viễn thông Khải Phong chuyên nhập khẩu, phân phối các loại dây nhảy quang Multi mode, Single mode… hãng Alantek, Commscope, LS.. với chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh chóng, giá cả tốt nhất thị trường. Quý khách hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ tốt nhất!

Liên hệ

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC  306-52322M-0020 là sản phẩm dây nhảy quang Multimode chính hãng của thương hiệu Alantek. Dây có lõi sợi quang được làm bằng thủy tinh với đường kính 50/125.

Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 2m 306-52322M-0020

Tính năng của dây nhảy quang Alantek MM SC-SC

Tốc độ truyền dẫn của loại dây này cao với khoảng cách truyền lớn lên đến hàng trăm mét nhưng vẫn đảm bảo tốc độ truyền dẫn đạt chuẩn 10Gbps.

Dây path cord Alantek SC-SC Multimode độ dài 2m, ngoài ra dây còn có sẵn các chiều dài khác như: 5m, 10m, 15m, 20m, 30,… và được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer…

Đây là loại dây nhảy quang có thiết kế 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC – SC dạng sợi đôi – Duplex và được sử dụng kết nối giữa các liên kết trong hệ thống mạng cáp quang như các kết nối giữa: ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Alantek không chỉ nổi tiếng về cáp mạng mà còn nổi tiếng về dây nhảy quang. Đây là thương hiệu dây nhảy quang nhập khẩu được tin dùng bởi giới kỹ thuật Việt Nam trong suốt các dự án lớn, nhỏ khác nhau.

Thông số kỹ thuật

Loại dây nhảy Dây nhảy quang Duplex
Mã sản phẩm 306-52322M-0020
Hãng sản xuất Alantek
Chiều dài 2m (ngoài ra còn có sẵn các chiều dài thêm khác)
Đường kính lõi sợi quang 50/125 hoặc 60/125
Đường kính cáp 2.0mm, 3.0mm
Bước sóng 800 – 1000nm
Chất liệu lớp bảo vệ PVC (OFNR – Rated)
Đầu kết nối SC/SC
Chuẩn đánh bóng APC to APC
Độ uốn cong Tối thiểu 3 Cm
Suy hao chèn Tối đa 0.2dB
Suy hao phản xạ Tối thiểu 0.5dB
Lực kéo căng Tối đa 90N/Cm
Lực nghiền nát Tối đa 550N/Cm
Độ uốn cong Tối thiểu 3cm
Độ bền kéo dãn Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

Đơn vị phân phối dây nhảy quang Alantek MM SC-SC chính hãng

Nếu bạn muốn mua dây nhảy quang Alantek MM SC-SC chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 để được tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các phụ kiện quang của chúng tôi cam kết:

  • Hàng hóa được sản xuất mới 100%, hoàn toàn chính hãng
  • Đầy đủ giấy tờ chứng nhận xuất xứ (CO), và chứng nhận chất lượng (CQ)
  • Toàn bộ sản phẩm đều được BH 12 tháng. Chính sách bảo hành đổi mới trong 2 tuần đầu.
  • Cam kết giá luôn rất cạnh tranh, đảm bảo tốt nhất thị trường

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.