Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC 3m

Viễn thông Khải Phong chuyên cung cấp dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC 3m với chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, chất lượng và giá cả tốt nhất thị trường. Quý khách hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ tốt nhất!

Liên hệ

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC có mã sản phẩm 306-52327M-0030 là sản phẩm dây nhảy quang multimode chính hãng của thương hiệu Alantek với thiết kế 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC LC dạng sợi đôi – Duplex.

Tính năng sản phẩm

Dây nhảy quang Alantek SC – LC có sợi quang đường kính 50/125 theo tiêu chuẩn dây nhảy quang OM2. Dây có tốc độ truyền tải dữ liệu tốc độ cao.

Do đó loại dây nhảy quang này được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Active Device Termination; FTTx; FTTH; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro vv…

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang Alantek MM SC-LC 3m 306-52327M-0030

Bảng thông số kỹ thuật 
Loại sợi quang OM2: 50/125
Chế độ sợi quang Multimode
Số sợi 2 (Duplex)
Chiều dài 3m (có sẵn thêm các loại chiều dài khác)
Chất liệu lớp áo khoác PVC (OFNR-Rated)
Đầu kết nối SC – LC
Chuẩn đánh bóng APC to APC
Bước sóng 800 – 1000nm
Độ suy hao Tối đa 0.2dB
Độ phản xạ tối thiểu 50dB
Đường kính cáp 2.0mm, 3.0mm
Lực kéo căng lớn nhất 90N/cm
Lực nghiền nát lớn nhất 550N/cm
Độ uốn cong tối thiểu 3cm
Số lần kết nối 1000 lần
Độ bền kéo dãn Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h và độ suy hao tối đa 0.5dB

Mua dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC 3m chính hãng

Nếu bạn muốn mua Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC 3m chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các phụ kiện quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.