Cáp quang Multimode 12Fo OM3 ( 12Fo , 12 sợi , 12 core )

Cáp quang Multimode 12FO OM3 50/125 được thiết kế dạng cáp ống lỏng giúp đảm bảo sự linh hoạt cho sợi quang, tránh bị gãy gập và các tác động khác từ môi trường. Viễn thông Khải Phong là đơn vị nhập khẩu phân phối các sản phẩm cáp quang Multimode OM1, OM2, OM3 với chất lượng và giá cả tốt nhất. Liên hệ ngay!

Liên hệ

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Cáp quang Multimode OM3 12FO GYXTW 50/125 là loại cáp quang được sử dụng phổ biến hiện nay. Đây là loại cáp có khả năng truyền tín hiệu ổn định và ít bị suy hao.

Cáp quang multimode 12Fo OM3 ( 12Fo , 12 sợi , 12 core )

Cáp quang GYXTW OM3 MM 12FO là loại cáp quang OM3 được thiết kế với tiêu chuẩn ngoài trời (outdoor). Vỏ cáp quang được thiết kế chắc chắn với lớp nhựa PE và băng thép bảo vệ đi cùng với 2 sợi gia cường giúp bảo vệ sợi cáp bên trong khỏi các tác động của môi trường. Bên trong sợi cáp được thiết kế ống lỏng cùng với chất chống thấm dạng lỏng mang lại sự linh hoạt cho các sợi quang ở phía trong.

Cáp quang Multimode OM3 đáp ứng được đầy đủ các yêu cầu theo tiêu chuẩn 1811 ISO/ IEC. Cáp quang multimode OM3 có đường kính lõi 50/125µm, khả năng truyền tải với tốc độ cao từ 10G – 40G.

Đặc tính cáp quang multimode 12FO OM3 GYXTW

  • Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt
  • Sức đề kháng nghiền và tính linh hoạt
  • PSP tăng cường chống ẩm
  • Hai dây thép song song đảm bảo độ bền kéo
  • Ống lỏng cường độ cao có khả năng chống thủy phân
  • Hợp chất làm đầy ống đặc biệt đảm bảo bảo vệ nghiêm trọng chất xơ
  • Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và lắp đặt thân thiện

Thông số kĩ thuật

 

G.652

G.655

50 / 125μm

62,5 / 125μm

Suy hao 
(+ 20 ℃)

@ 850nm

 

 

≤3.0dB / km

≤3.0dB / km

@ 1300nm

 

 

≤1.0dB / km

≤1.0dB / km

@ 1310nm

≤0,36dB / km

 

 

@ 1550nm

≤0,22dB / km

≤0,23dB / km

 

 

Băng thông (Lớp A)

@ 850

 

 

≥500MHZ · km

≥500MHZ · km

@ 1300

 

 

≥1000MHZ · km

≥600MHZ · km

Khẩu độ số

 

 

 

0,200 ± 0,015NA

0,275 ± 0,015NA

Bước sóng cắt cáp λcc

≤1260nm

≤1480nm

 

 

 

 
 Loại cáp

 
Số lượng sợi

 
Đường kính cáp
mm

 
Trọng lượng cáp
Kg / km

Độ bền kéo 
Dài / Ngắn hạn N

 
Chống nghiền 
Dài / Ngắn hạn
N / 100m

Bán kính uốn 
Tĩnh / Động
mm

GYXTW-2 ~ 12

2 ~ 12

9.0

85

600/1000

500/1500

15D / 30D

GYXTW-14 ~ 24

14 ~ 24

9.0

85

600/3000

1000/3000

15D / 30D

GYXTW-2 ~ 12

2 ~ 12

10.0

105

1000/3000

1000/3000

15D / 30D

GYXTW-14 ~ 24

14 ~ 24

10.0

105

1000/3000

1000/3000

15D / 30D

GYXTW-26 ~ 36

26 ~ 36

14.0

190

1000/3000

1000/3000

15D / 30D

GYXTW-38 ~ 48

38 ~ 48

15.0

216

1000/3000

1000/3000

15D / 30D

Mua cáp quang MM 12FO OM3 chính hãng, giá rẻ tại Khải Phong Telecom

Nếu bạn muốn mua cáp quang multimode 12FO OM3 GYXTW chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các dòng dây cáp quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.