Dây nhảy quang Multimode FC-ST

Viễn thông Khải Phong chuyên cung cấp dây nhảy quang FC ST multimode được thiết kế với vỏ màu cam đặc trưng của dây nhảy OM2, có đường kính 2.0 – 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: FC và ST. Quý khách hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ tốt nhất!

70.000 

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Dây nhảy quang FC ST multimode được thiết kế với vỏ màu cam đặc trưng của dây nhảy OM2, có đường kính 2.0 – 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: FC và ST, thường được sử dụng để làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Dây nhảy quang Multimode FC-ST

Tính năng sản phẩm

Với đầu nối FC / ST Fiber Optic Jumpers là các thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng chèn thấp và mất mát trở lại cao. Chúng đi kèm với sự lựa chọn của bạn cấu hình cáp simplex hoặc duplex và được thực hiện để phù hợp với IEC, Telcordia GR-326-CORE Standard.

Hơn nữa, hiệu suất của patchcord được thiết kế cẩn thận để đáp ứng các tiêu chuẩn IEC, GR-326-CORE, trong việc kiểm tra các đặc tính quang học, kiểm tra độ rung, đi xe đạp nhiệt, chống va đập, xói mòn muối, lão hóa nhiệt, độ ẩm và các thiết bị khác

Dây nhảy quang Multimode FC ST được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang multimode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment;, FTTx, FTTH vv…

Dây nhảy quang Multimode FC-ST

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang Multimode FC-ST

  • Đầu nối phải: FC/APC,UPC loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: ST/APC,UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  • Suy hao phản xạ: UPC>50 dB
  • Bước sóng: 800~1000nm
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  • Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  • Độ uốn cong: R ≥ 3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
  • Lực nghiền nát: ≤550N/cm
  • Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
  • Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: màu da cam
  • Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng.

Đơn vị phân phối dây nhảy quang Multimode FC-ST chính hãng

Nếu bạn muốn mua dây nhảy quang Multimode FC-ST chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 để được tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các phụ kiện quang của chúng tôi cam kết:

  • Hàng hóa được sản xuất mới 100%, hoàn toàn chính hãng
  • Đầy đủ giấy tờ chứng nhận xuất xứ (CO), và chứng nhận chất lượng (CQ)
  • Toàn bộ sản phẩm được BH 12 tháng. Chính sách bảo hành đổi mới trong 2 tuần đầu.
  • Cam kết giá luôn rất cạnh tranh, đảm bảo tốt nhất thị trường

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.