Dây nhảy quang Multimode LC-LC

Viễn thông Khải Phong phân phối dây nhảy quang Multimode LC-LC, Đây là sản phẩm được sử dụng nhiều trong việc kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa Module và các thiết bị chuyển mạch. Quý khách hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ tốt nhất!

60.000 

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Dây nhảy quang Multimode LC-LC là loại dây nhảy quang được sử dụng nhiều trong việc kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa Module và các thiết bị chuyển mạch.

Dây nhảy quang Multimode LC-LC

Tính năng dây nhảy quang Multimode LC-LC

Dây nhảy quang Multimode LC LC chính hãng sở hữu những nét đặc trưng nổi bật của loại dây Multimode, hoàn toàn vượt trội hơn rất nhiều so với các loại dây nhảy khác đơn mốt. Dấu hiệu nhận biết đầu tiên chính là ở màu sắc. Nếu như dây nhảy quang Singlemode có màu vàng tươi thì dây nhảy quang LC – LC Multimode có màu cam giúp cho người dùng dễ dàng nhận ra.

Dây nhảy quang LC-LC là các loại sợi đa mốt, vì vậy, đa phần các sợi dây nhảy đều là sợi Duplex, chúng có 2 đầu là các loại đầu kết nối loại LC – LC “đầu vuông nhỏ”. Cũng bởi đặc thù là sợi Multimode mà loại dây này chỉ được sử dụng cho các thiết bị multimode hay các hệ thống sử dụng đường truyền multimode.

Dây nhảy quang multimode LC-LC chính hãng có các loại đường kính khác nhau 2.0mm, 3.0mm và cũng có các độ dài như 5m, 10m, 15m, 20m… tùy vào nhu cầu sử dụng của khách hàng. Với kích thước nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng nên khi sử dụng dây nhảy quang Multimode LC – LC, các kỹ thuật viên có thể thuận lợi hơn trong việc lắp đặt, sửa chữa, bảo trì khi gặp sự cố mạng.

Hơn nữa, dây nhảy quang LC – LC vượt qua nhiều tiêu chuẩn gắt gao trong nước và quốc tế như các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O nên quý khách hàng có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng và hiệu suất sử dụng của chúng.

Thông số kỹ thuật

  • Đầu nối phải: LC/APC,UPC loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/APC,UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  • Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  • Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  • Suy hao phản xạ: UPC>50 dB
  • Bước sóng: 800~1000nm
  • Độ uốn cong: R ≥ 3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
  • Lực nghiền nát: ≤550N/cm
  • Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang Multi-mode: LC-LC
  • Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
  • Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: màu da cam
  • Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng.

Mua dây nhảy quang Multimode LC-LC chính hãng tại Viễn thông Khải Phong

Nếu bạn muốn mua dây nhảy quang Multimode LC-LC chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các phụ kiện quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ).

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

DANH MỤC SẢN PHẨM
CAM KẾT CỦA VTKP
  • Sản phẩm chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh
  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
TIN TỨC TƯ VẤN

ĐẶT LỊCH TƯ VẤN & BÁO GIÁ
Hotline: 096.357.1112