Module Quang Optone 2 sợi SFP-WDM-SM-0120D

Module Quang Optone 2 sợi SFP-WDM-SM-0120D chuẩn kết nối LC sử dụng Single Mode cho khoảng cách 20km truyền tín hiệu 1.25Gbps tốc độ rất nhanh và ổn định.

480.000 

Cam kết hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ
Miễn phí đổi trả khi hàng lỗi từ NSX
Giải quyết mọi thông tin và mọi nhu cầu

Module Quang Optone 2 sợi SFP-WDM-SM-0120D là một sản phẩm modul quang đến từ hãng Optone đem lại những trải nghiệm truyền tín hiệu cao. Hơn nữa, thiết bị có chi phí vô cùng cạnh tranh so với các loại module khác nên có tính ứng dụng cao.

Module Quang Optone 2 sợi SFP-WDM-SM-0120D

Tính năng sản phẩm

Module Quang Optone 2 sợi SFP-WDM-SM-0120D là thiết bị chuyên dụng để truyền tín hiệu ở tốc độ nhanh và ổn định. Sản phẩm sử dụng 2 sợi quang để truyền tín hiệu trên cáp quang single mode.

  • Module Quang Optone 2 sợi có thiết kế nhỏ gọn, đẹp mắt
  • Theo các chuyên gia đánh giá, sản phẩm có tuổi thọ cao, chất lượng bền.
  • Chi phí hợp lý so với chất lượng sản phẩm
  • Đặc điểm 2 sợi quang giúp Module Quang Optone 2 sợi tiết kiệm được chi phí dây
  • Thời gian bảo hành lên tới 1 năm bởi nhà sản xuất

Thông số kỹ thuật Module 2 sợi quang Optone

  • Tốc độ dữ liệu của Module Quang Optone 2 sợi SFP-WDM-SM-0120D đạt 155m
  • Bộ chuyển tải 1310 nm
  • Nhiệt độ hoạt động của sản phẩm : 0~+70°C
  • Kết nối: Cổng LC
  • Loại 2 Module 2 sợi quang
  • Module quang 2 sợi có khoảng cách truyền: 20-25k
  • Tốc độ truyền tín hiệu cao lên tới 1.25Gbps

Mua Module Quang Optone 2 sợi SFP-WDM-SM-0120D chính hãng tại VTKP

Quý khách muốn tham khảo Module Quang Optone 2 sợi SFP-WDM-SM-0120D chính hãng thì hãy nhanh tay liên hệ đến Hotline: 096.357.1112 hay đến trực tiếp cửa hàng của Viễn Thông Khải Phong để tiến hành đặt hàng và tư vấn chính xác nhất.

Đối mặt với các vấn đề về hàng giả, hàng kém chất lượng đang diễn ra trong thời gian hiện nay, các thiết bị quang của chúng tôi cam kết 100% chính hãng. Trước khi được vận chuyển tới tay khách hàng, mỗi sản phẩm sẽ được đính kèm đầy đủ hợp đồng, hóa đơn bán hàng, hồ sơ chứng từ nhập khẩu (Bill, invoice, Packing list, CO và CQ)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.